x

You are using an outdated browser. Please upgrade your browser to improve your ReverbNation experience.

RAMA K

RAMA K

Hip Hop ELDORET, KE  KE
CHEKI TIME
CHEKI TIME
HAWATOSHI
HAWATOSHI
BARIDA
BARIDA
NAKOMAA
NAKOMAA

Videos

MSAKO UMEANZA

Comments

Add Comment

Photos

  • RAMA K NA MAPOZI YA KWANGU NA WALA SINA MJADALA NA VICHECHE

Status

Recent Blogs

Questions

Ask RAMA K anything...

200 characters remaining

Submit Question

Q: kaka una mpango upi kuhusu kuangusha kibao ukigusia maisha ya ya skulini,haswa skuli za bweni?

A: Nashkuru kwa swali lako. wazo liko poa ila binafis nikiandika nyimbo huwa nagusia maswala mengi sana ya kijamii kwenye mdundo mmoja. lakini mwisho wa siku huwa naandika kitu kwa kulinganisha hali halisi ilivyo kwa wakati huu...so huenda ikatokea ila siwezi kuahidi.

Asked by anonymous. Answered on Mon Apr 06 2015

All Questions

Stats

  • Song Plays +2 218
  • Video Plays 20
  • Total Fans 29
  • ReverbNation Fans 16
  • YouTube Subscribers 7
  • Widget Impressions 25

Fans

Artist Recommendations

  • Needah
    Needah
    Hip Hop, Kisumu, KE
All Favorites